list_banner9

Kayayyaki

Sannu, zo don tuntuɓar samfuranmu!

Bututun Karfe Ya dace da Ƙungiyoyin Rarraba Daban-daban

Kayan mu na bututun ƙarfe sun dace da masana'antar ginin jirgi kuma suna iya ba da takaddun cancantar ƙwararru bisa ga buƙatu daban-daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Aiwatar da Bututun Gina Jirgin Ruwa

Kasuwar ginin jiragen ruwa tana ƙara yin gasa tare da kamfanoni da yawa suna fafatawa don samar da manyan bututun ginin jirgi da ake buƙata.Duk da haka, ba adadi ne ke da mahimmanci ba, amma inganci.Saboda yanayin da ake amfani da bututun, ana buƙatar bututun ya sami babban juriya na lalata.Sabili da haka, an ƙayyade bututu mai inganci, tsawon rai.

Kamar yadda buƙatun manyan jiragen ruwa ke ƙaruwa, haka buƙatar mafi kyawun kayan aiki masu ƙarfi.Sakamakon karuwar bukatar hakan, haka ma karfen na ginin jirgi ya yi.Karfe na jirgin ruwa wani abu ne wanda ke ba da faranti na ƙarfe masu inganci tare da iyawa da karko don ɗaukar m tekuna da kuma teku masu gishiri.Kamar dai yadda ake yin ƙarfe bisa ga buƙatun masana'antu daban-daban, ana yin ƙarfe don ginin jiragen ruwa bisa ka'idojin ruwa.Karfe da aka yi amfani da shi wajen ginin jirgi ya kamata ya kasance da kauri mai dacewa don biyan buƙatun kowane jirgin ruwa.Hakanan yakamata ya kasance yana da ƙarfi don ɗaukar igiyoyi masu ƙarfi da igiyoyi.Karfe ginin jirgin ruwa ba wai kawai mai ɗorewa ba ne, amma har ma da sassauƙa.Wannan kuma yana ba da damar masana'antun su ba da jiragen ruwa tare da nau'i-nau'i daban-daban da kusurwoyi, suna tabbatar da kyakkyawan aiki daga ɗayan jiragen ruwa.

BA1
BA5
1

Ƙungiyoyin Rarraba Masu Tallafi

Ofishin Jakadancin Amirka ABS
DNVGL Det Norske Veritas
KR Korean Rajista na jigilar kaya
Rajista na LR Lloyd
Ofishin BV Veritas
CCS China Classification Society
RS Rasha rajista na Shipping
RINA Italiyanci Rajista na Shipping

Siffofin

1. Samfurin yana da inganci kuma mai dorewa;

2. Akwai nau'ikan kauri na samfur;

3. Bututun ƙarfe yana da juriya na lalata;

4. An tabbatar da ingancin samfurin;

Bututun Karfe Ya Dace Don Ƙungiyoyin Rarraba Daban-daban3
Bututun Karfe Ya dace da Ƙungiyoyin Rarraba Daban-daban0

Tuntube Mu

Komai irin samfuran bututun ƙarfe da kuke buƙata, muna da bututun da suka dace da bukatun ku.Ƙungiyar sabis na ƙwararrun tana ba ku tallafin sabis na fasaha.Kayan mu na bututun ƙarfe na iya tallafawa takaddun cancantar ƙungiyoyin rarrabawa daban-daban.Tuntube mu nan da nan don ƙarin bayani.Bayanin samfuri da yawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana